Bộ chuyển đổi Video sang Quang 16 kênh Gnet G16V↑1D↓3-CVI-AHD-20 

Bộ chuyển đổi Video sang Quang 16 kênh HDTVI hoặc HDCVI hoặc AHD – 1.0 Megapixel  + tất cả Camera Analog + 1 cổng data RS485, được thiết kế cho ứng dụng kéo dài mạng Camera giám sát, composite video, BNC thông qua môi trường truyền cáp quang Single-mode / Multi-mode tín hiệu Video được truyền trên khoảng cách lớn.

Bộ chuyển đổi video/quang 16 kênh, chủ yếu sử dụng cho camera giám sát có tín hiệu điều khiển PTZ, kéo về phòng trung tâm, bộ điều khiển quay quét.

Bộ chuyển đổi Video sang Quang 16 kênh Gnet G16V↑1D↓3-CVI-AHD-20

Tính năng bộ chuyển Video/Quang 16 kênh G16V↑1D↓3-CVI-AHD-20

  • Nhỏ gọn có thể đặt gắn tủ hoặc standanlone
  • Chất lượng cao, hoạt động ổn định
  • Chuẩn giao tiếp RS-485
  • Môi trường truyền: Cáp quang Single-mode / Multi-mode
  • Truyền dẫn dữ liệu 16 kênh video không nén dạng kỹ thuật số ≤ 10bit khoảng cách truyền tối đa 80km
  • Đầu nối giao tiếp quang: loại chuẩn FC / SC / ST
  • Bước sóng làm việc: 1310/1550 nm
  • Hỗ trợ Plug and Play có thể hoạt động ngay mà không cần phải cấu hình thêm
  • Đèn LED báo tín hiệu nguồn và tín hiệu video.
  • Nguồn cấp: DC5V